

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI MAFINGA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Mji)



Simu : 026- 2772393

Fax : 026- 2772070

Baruapepe:md.mafinga@iringa.go.t z

Tovuti:www.mafingatc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji ,

S.L.P. 76,

MAFINGA.

14/11/2017

TANGAZO

Kwa wananchi wa Halmashauri ya Mji wa Mafinga,

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Mafinga anawatangazia wananchi wote wa Mji wa Mafinga kuwa kila siku jumatatu kuanzia saa nne kamili asubuhi ni siku ya kusikiliza kero/malalamiko mbalimbali ya wananchi.

Wananchi wote mnakaribishwa kutoa kero/malalamiko/maoni yenu.

SAADA MWARUKA

MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI MAFINGA