JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

HALMASHAURI YA MJI MAFINGA

26/08/2022
TANGAZO LA MARUDIO YA ZABUNI KWA AJILI YA UKODISHAJI WA
VYUMBA VYA BIASHARA

1. UTANGULIZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Mafinga anawatangazia wananchi,
wafanyabiashara, makampuni, vikundi vyote vyenye sifa na uwezo wa kukodisha
vibanda vya biashara watume maombi yao kulingana na vibanda vilivyoainishwa hapo
chini:-

A: ZABUNI YA UKODISHAJI WA VYUMBA VIPYA VYA BIASHARA

NA. | NAMBA YA ZABUNI CHUMBA/JENGO LA BIASHARA
1. |LGA.169/2021/2022/NC/13 | VYUMBA VIPYA VYA BIASHARA AMBAVYO
HAVIJAPANGISHWA

2. MASHARTI KWA MUOMBAJI:

1. Tangazo hili liko wazi kwa wananchi wote isipokuwa watumishi na madiwani wa

Halmashauri ya Mji wa Mafinga.
2. Muombaji atatakiwa kuandika barua ya maombi inayoainisha kiasi cha fedha

atakachoilipa Halmashauri kwa mwezi namba ya zabuni pamoja na namba ya chumba
anachoomba kukodishiwa(Kupata maelezo ya vyumba ambavyo vipo wazi muone

Mkuu/Meneja wa Soko)

3. Muombaji aambatanishe Leseni hai ya biashara pamoja na TIN (Namba ya utambuzi

ya mlipa kodi)

4. Muombaji asiwe anadaiwa na Halmashauri ya Mji wa Mafinga.
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/ , 5. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 8/09/2022 saa 4 kamili asubuhi. Maombi yote
yakiwa yamefungwa kwenye bahasha yenye lakiri na isiyo na alama ya kumtambulisha
aliyeomba. Yanatakiwa yawe yameshatumwa kwa Register au kuletwa kwa mkono
kwenye ofisi ya Mkurugenzi wa Mji wa Mafinga iliyopo eneo la Luganga, S. L. P. 76,
Mafinga kabla na si zaidi ya saa 4:00 asubuhi tarehe 08/09/2022 na ufunguzi utafanyika

mara tu mwisho wa saa na tarehe tajwa hapo juu kukamilika.

6. Kila atakayeomba ni lazima aonyeshe namba ya zabuni pamoja na namba ya chumba
alichoomba juu ya bahasha na aonyeshe kwa maandishi isifunguliwe hadi tarehe
08/09/2022.

7. Vitabu vya Zabuni vinapatikana katika Jengo la Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji wa
Mafinga lililopo Luganga chumba Na. 12.

8. Tathimini itazingatia masharti yaliyoainishwa kwenye tangazo na kitabu cha zabuni
husika.

9. Watakaoshinda zabuni hii wataingia mkataba wa upangaji na Halmashauri wa muda
wa Mwaka mmoja.

10. Vibanda hivi kodi yake ni shilingi 100,000/= kwa mwezi.

11. Ada ya maombi ya zabuni hizi ni shilingi za kitanzania Elfu ishirini tu (20,000)
ambazo hazirejeshwi na zianapaswa kulipwa kwa njia ya mfumo wa kielectroniki baada
ya kupata namba ya malipo (control Number) kutoka ofisi ya Mwekahazina wa
Halmashauri ya Mji wa Mafinga kuanzia saa 1:30 asubuhi hadi saa 9:30 jioni siku za
kazi, kuanzia Jumatatu hadi IjumaaKila zabuni utakayoomba malipo yake

yanajitegemea.
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