
MAFANIKIO YA SERIKALI YA 
AWAMU YA SITA

KATIKA HALMASHAURI YA 
MJI MAFINGA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
HALMASHAURI YA MJI MAFINGA



1. UJENZI WA MRADI WA JENGO LA 
KUPOKEA WAGONJWA WA NJE (EMD)

Hali ya Jengo: Limekamilika
Mahali: Hospitali ya Mji Mafinga
Gharama: Tsh. 300,000,000/= (Millioni Miatatu)
Vifaa tiba: Vimekamilika.



2. UJENZI WA MRADI WA SHULE
(SHULE YA SEKONDARI SAOHILL)

Hali ya Jengo: Ujenzi umekamilika
Mahali: Halmashauri ya Mji Mafinga
Gharama: Tsh. 470,000,000/= (Millioni mianne sabini)





3. UJENZI WA MRADI  WA JENGO
 LA OPD - UPENDO

Hali ya Jengo: Limekamilika
Mahali: Kata ya Upendo, Halmashauri ya Mji Mafinga
Gharama: Tsh. 150,000,000/= (Millioni Miamoja na hamsini)



4. JENZI WA MRADI WA KITUO CHA 
AFYA  BUMILAYINGA

Hali ya Jengo: Ujenzi wa Kituo Umekamilika
Mahali: Halmashauri ya Mji Mafinga
Gharama: Tsh. 500,000,000/= (Millioni miatano), mapato ya ndani



5. UJENZI WA MRADI WA KITUO CHA 
AFYA IFINGO

Hali ya Jengo: Ujenzi wa Kituo umekamilika
Mahali: Halmashauri ya Mji Mafinga
Gharama: Tsh. 650,000,000/= (Millioni miasita hamsini)



6. UJENZI WA MRADI WA MADARASA
YA KIDATO CHA KWANZA 2023

Hali ya Jengo: Madarasa yamekamilika
Mahali: Kata ya Upendo, Bumilayinga, Luganga, Isalavanu, Ihongole
Gharama: Tsh.200,000,000/= (Millioni miambili)
Jumla ya Madarasa: 10


