HALMASHAURI YA MJI MAFINGA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI MAFINGA
Unapojibu tafadhali taja:

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
13/06/2022

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Mafinga anapenda kuwatangazia wananchi

wote wenye nia ya kufanya kazi ya Ajira ya Muda (Vibarua) kwa nafasi zifuatazo:-

1. WAKUSANYA MAPATO - Nafasi 33
SIFA ZA MWOMBAJI
1. Awe ni Mtanzania na mkazi wa Mafinga.
2. Awe na umri usio chini ya miaka 18 na usio zaidi ya miaka 45.
3. Mwombaji awe amemaliza Kidato cha IV na kupata cheti cha matokeo
(School Certificate).
4. Mwombaji awe amepitia mafunzo ya Taaluma yoyote katika ngazi ya

kuanzia Astashahada na kuendelea, wenye fani ya Kodi, Biashara au

Uhasibu watapewa kipaumbele.

5. Mwombaji awe amehudhuria mafunzo ya kompyuta.
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